tl tl
$ usd

★ Bayonet | Slaughter vs ★ Bayonet | Ultraviolet

Dalawang skin ng Bayonet, magkatabi: presyo sa bawat wear, rarity, pinagmulan, float range at mga bersyon. Pinakamagandang alok sa mga market ang presyo, ina-update halos kada oras.

Galing sa CS:GO Weapon Case ang ★ Bayonet | Slaughter, habang galing sa Chroma Case ang ★ Bayonet | Ultraviolet. Magkaiba ang float range: 0.01 – 0.26 sa ★ Bayonet | Slaughter, 0.06 – 0.8 sa ★ Bayonet | Ultraviolet. Sa mga nakakonektang market ngayon, may 893 alok para sa ★ Bayonet | Slaughter at 944 para sa ★ Bayonet | Ultraviolet.

Sa Factory New, 20% na mas mura ang ★ Bayonet | Slaughter kaysa ★ Bayonet | Ultraviolet: $337.67 kontra $422.17.

Presyo kada wear

Wear★ Bayonet | Slaughter★ Bayonet | Ultraviolet
FN Factory New$337.67$422.17
MW Minimal Wear$264.99$185.87
FT Field-Tested$261.70$121.11
WW Well-Worn—$131.98
BS Battle-Scarred—$120.68

Alin ang pipiliin

Panimulang presyo

Mas murang makakuha ng ★ Bayonet | Ultraviolet — $120.68 sa Battle-Scarred. Ang isa naman, nagsisimula sa $261.70.

Pinakamahal

Pinakamahal ang ★ Bayonet | Ultraviolet — $422.17 sa Factory New.

StatTrak™

May StatTrak™ na bersyon ang dalawa — may kill counter sa kahit alin.

Rarity

Pareho ang rarity ng dalawang skin — Covert.

FAQ

Alin ang mas mura, ★ Bayonet | Slaughter o ★ Bayonet | Ultraviolet?

Sa Factory New, 20% na mas mura ang ★ Bayonet | Slaughter kaysa ★ Bayonet | Ultraviolet: $337.67 kontra $422.17.

Saan galing ang ★ Bayonet | Slaughter at ★ Bayonet | Ultraviolet?

Galing sa CS:GO Weapon Case ang ★ Bayonet | Slaughter, habang galing sa Chroma Case ang ★ Bayonet | Ultraviolet.

Aling skin ang may mas malawak na float range?

Mas malawak ang range ng ★ Bayonet | Ultraviolet, 0.06 – 0.8; ang ★ Bayonet | Slaughter ay 0.01 – 0.26.

Alin ang mas madaling hanapin sa market?

Mas maraming alok ngayon ang ★ Bayonet | Ultraviolet: 944 kumpara sa 893 ng ★ Bayonet | Slaughter.

Iba pang paghahambing ng Bayonet