AK-47 | Predator — presyo at float sa CS2 — Skinory
Industrial Grade Mga listing sa market46 Benta sa 30 araw2
AK-47 | Predator
Buksan sa Steam
Koleksyon
The Dust Collection

AK-47 Predator

History ng presyo
Steam · FN/MW + Markets · USD
$1.68$97.16$192.64$288.12$383.6006.12.1401.12.1525.11.1620.11.1715.11.1810.11.1904.11.2030.10.2125.10.2220.10.2314.10.2409.10.25+2+1+1+1+1+1+2+1+1+2+1
Paglabas Operation Major Event sa laro

Konteks ng presyo Factory New

Arawang median sa Steam Community Market, Dis 10, 2014 – Set 15, 2026

Pinakamataas kailanman
$143.07
Pinakamababa kailanman
$2.48
Nakaraang 12 buwan
88%
ng mga araw ay mas mura
Nabenta sa 30 araw
1
Steam

FAQ

Magkano ang AK-47 | Predator (Factory New)?

Sa ngayon, nagsisimula ang AK-47 | Predator (Factory New) sa $88.68 — pinakamagandang presyo mula sa 7 marketplace. Nag-a-update ang presyo halos kada oras.

Saan bibili ng AK-47 | Predator (Factory New)?

Pinakamura ngayon ang AK-47 | Predator (Factory New) sa CSFloat, sa halagang $88.68. Nakalista rin ito sa Waxpeer, Lis-Skins, White.Market; nasa listahan ng mga market sa itaas ang buong paghahambing.

Saan magbebenta ng AK-47 | Predator (Factory New)?

Puwede kang magbenta sa Steam Community Market (~13% na fee, sa Steam lang maiiwan ang pera) o sa mga marketplace na may cash withdrawal: CSBoard (0%), CSFloat (2%), DMarket (2%) — mas mababa ang fee at totoong pera ang payout.

Ano ang pinakamataas at pinakamababang presyo ng AK-47 | Predator (Factory New)?

Ang pinakamataas na arawang median ng AK-47 | Predator (Factory New) sa Steam Community Market ay $143.07 noong Abril 30, 2026, at ang pinakamababa ay $2.48 noong Hunyo 14, 2015. Nagsisimula ang kasaysayan ng presyo noong Disyembre 10, 2014.

Mahal ba ang AK-47 | Predator (Factory New) ngayon kumpara sa nakaraang taon?

Noong Setyembre 15, 2026, ang arawang median ay $114.01. Sa nakaraang 12 buwan, mas mababa ang presyo rito sa 88% ng mga araw. Sa 30 araw hanggang Setyembre 15, 2026, 1 kopya ang nabenta sa Steam Community Market.

Saan nagdo-drop ang AK-47 | Predator?

Bahagi ang AK-47 | Predator ng The Dust Collection. Walang case ang koleksyong ito: sa laro, galing ang mga skin nito sa drop o souvenir package, kaya pinakamadali ngayon na bilhin na lang ang mga ito sa mga marketplace o Steam Market.

May StatTrak™ o Souvenir bang AK-47 | Predator?

Regular na bersyon lang ang AK-47 | Predator: walang StatTrak™ o Souvenir.

Ano ang saklaw ng float ng AK-47 | Predator?

Mula 0.06 hanggang 0.80 ang float ng AK-47 | Predator, kaya may 5 wear ito: Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn, at Battle-Scarred.

Kailan inilabas ang AK-47 | Predator, at nagdo-drop pa ba ito?

Inilabas ang AK-47 | Predator noong Agosto 14, 2013 para sa CS:GO. Wala sa kasalukuyang lingguhang drop pool ang koleksyon, kaya hindi nagdo-drop ang mga skin nito pagkatapos ng laban.