Negev | Terrain — presyo at float sa CS2 — Skinory
Mil-Spec Mga listing sa market687 Benta sa 30 araw11
Negev | Terrain
Buksan sa Steam
Koleksyon
The Phoenix Collection

Negev Terrain

History ng presyo
Steam · FN/MW + Markets · USD
$0.16$0.57$0.98$1.39$1.8007.07.2002.02.2131.08.2129.03.2225.10.2223.05.2319.12.2316.07.2411.02.2509.09.2507.04.26+1+1+1+1+1
Paglabas Operation Major Inalis sa drop Event sa laro

Konteks ng presyo Factory New

Arawang median sa Steam Community Market, Hul 20, 2020 – Set 23, 2026

Pinakamataas kailanman
$2.43
Pinakamababa kailanman
$0.21
Nakaraang 12 buwan
1%
ng mga araw ay mas mura
Nabenta sa 30 araw
373
Steam

FAQ

Magkano ang Negev | Terrain (Factory New)?

Sa ngayon, nagsisimula ang Negev | Terrain (Factory New) sa $0.55 — pinakamagandang presyo mula sa 9 marketplace. Nag-a-update ang presyo halos kada oras.

Saan bibili ng Negev | Terrain (Factory New)?

Pinakamura ngayon ang Negev | Terrain (Factory New) sa Lis-Skins, sa halagang $0.55. Nakalista rin ito sa CSFloat, White.Market, CS.TRADE; nasa listahan ng mga market sa itaas ang buong paghahambing.

Saan magbebenta ng Negev | Terrain (Factory New)?

Puwede kang magbenta sa Steam Community Market (~13% na fee, sa Steam lang maiiwan ang pera) o sa mga marketplace na may cash withdrawal: CSBoard (0%), CSFloat (2%), DMarket (2%) — mas mababa ang fee at totoong pera ang payout.

Ano ang pinakamataas at pinakamababang presyo ng Negev | Terrain (Factory New)?

Ang pinakamataas na arawang median ng Negev | Terrain (Factory New) sa Steam Community Market ay $2.43 noong Enero 21, 2026, at ang pinakamababa ay $0.21 noong Disyembre 1, 2020. Nagsisimula ang kasaysayan ng presyo noong Hulyo 20, 2020.

Mahal ba ang Negev | Terrain (Factory New) ngayon kumpara sa nakaraang taon?

Noong Setyembre 23, 2026, ang arawang median ay $0.79. Sa nakaraang 12 buwan, mas mababa ang presyo rito sa 1% ng mga araw. Sa 30 araw hanggang Setyembre 23, 2026, 373 kopya ang nabenta sa Steam Community Market.

Saan nagdo-drop ang Negev | Terrain?

Nagdo-drop ang Negev | Terrain mula sa Operation Phoenix Weapon Case. Bahagi ang Negev | Terrain ng The Phoenix Collection.

May StatTrak™ o Souvenir bang Negev | Terrain?

May StatTrak™ na bersyon ang Negev | Terrain, pero walang Souvenir.

Ano ang saklaw ng float ng Negev | Terrain?

Mula 0.00 hanggang 0.45 ang float ng Negev | Terrain, kaya may 4 wear ito: Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, at Well-Worn.

Kailan inilabas ang Negev | Terrain, at nagdo-drop pa ba ito?

Inilabas ang Negev | Terrain noong Pebrero 21, 2014 para sa CS:GO. Inalis ang Operation Phoenix Weapon Case sa lingguhang drop pool noong 2025: hindi na ito nagdo-drop pagkatapos ng laban at sa market na lang ito nabibili.