P250 | Visions — presyo at float sa CS2 — Skinory
Classified Mga listing sa market1119 Benta sa 30 araw27
P250 | Visions
Buksan sa Steam
Koleksyon
The Recoil Collection

P250 Visions

History ng presyo
Steam · FN/MW + Markets · USD
$5.65$10.97$16.30$21.62$26.9427.06.2224.11.2223.04.2320.09.2317.02.2416.07.2413.12.2412.05.2509.10.2508.03.2605.08.26+1
Paglabas Major Inalis sa drop Event sa laro

Konteks ng presyo Factory New

Arawang median sa Steam Community Market, Hul 1, 2022 – Set 23, 2026

Pinakamataas kailanman
$56.28
Pinakamababa kailanman
$7.68
Nakaraang 12 buwan
0%
ng mga araw ay mas mura
Nabenta sa 30 araw
620
Steam

FAQ

Magkano ang P250 | Visions (Factory New)?

Sa ngayon, nagsisimula ang P250 | Visions (Factory New) sa $7.37 — pinakamagandang presyo mula sa 8 marketplace. Nag-a-update ang presyo halos kada oras.

Saan bibili ng P250 | Visions (Factory New)?

Pinakamura ngayon ang P250 | Visions (Factory New) sa CSFloat, sa halagang $7.37. Nakalista rin ito sa Tradeit.gg, Skinport, DMarket; nasa listahan ng mga market sa itaas ang buong paghahambing.

Saan magbebenta ng P250 | Visions (Factory New)?

Puwede kang magbenta sa Steam Community Market (~13% na fee, sa Steam lang maiiwan ang pera) o sa mga marketplace na may cash withdrawal: CSBoard (0%), CSFloat (2%), DMarket (2%) — mas mababa ang fee at totoong pera ang payout.

Ano ang pinakamataas at pinakamababang presyo ng P250 | Visions (Factory New)?

Ang pinakamataas na arawang median ng P250 | Visions (Factory New) sa Steam Community Market ay $56.28 noong Hulyo 1, 2022, at ang pinakamababa ay $7.68 noong Enero 28, 2024. Nagsisimula ang kasaysayan ng presyo noong Hulyo 1, 2022.

Mahal ba ang P250 | Visions (Factory New) ngayon kumpara sa nakaraang taon?

Noong Setyembre 23, 2026, ang arawang median ay $8.77. Sa nakaraang 12 buwan, mas mababa ang presyo rito sa 0% ng mga araw. Sa 30 araw hanggang Setyembre 23, 2026, 620 kopya ang nabenta sa Steam Community Market.

Saan nagdo-drop ang P250 | Visions?

Nagdo-drop ang P250 | Visions mula sa Recoil Case. Bahagi ang P250 | Visions ng The Recoil Collection.

May StatTrak™ o Souvenir bang P250 | Visions?

May StatTrak™ na bersyon ang P250 | Visions, pero walang Souvenir.

Ano ang saklaw ng float ng P250 | Visions?

Mula 0.00 hanggang 0.70 ang float ng P250 | Visions, kaya may 5 wear ito: Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn, at Battle-Scarred.

Kailan inilabas ang P250 | Visions, at nagdo-drop pa ba ito?

Inilabas ang P250 | Visions noong Hulyo 4, 2022 para sa CS:GO. Inalis ang Recoil Case sa lingguhang drop pool noong 2026: hindi na ito nagdo-drop pagkatapos ng laban at sa market na lang ito nabibili.